SIÊU PHẨM NHÀ TRUNG TÂM TP – HOÀNG DIỆU – CHỈ 4 TỶ HƠN
Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4.75 tỷ
60 m2 (5x12)
2 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM NHÀ TRUNG TÂM TP – HOÀNG DIỆU – CHỈ 4 TỶ HƠN ????
???? Nhà ngay trung tâm thành phố, vị trí cực đẹp, tiện ích đầy đủ xung quanh.
???? Di chuyển nhanh mọi tuyến đường lớn, khu dân cư đông đúc.
???? Thông tin:
✔ Diện tích: 60m2
✔ Ngang đẹp 5m hiếm
✔ Dài 11.8m
✔ Công năng đầy đủ, vào ở ngay
✔ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
???? Nhà trung tâm ngang 5m chỉ 4 tỷ hơn – giá cực hiếm khu vực.
???? Tiềm năng tăng giá cao, mua ở hay đầu tư đều đẹp.
???? Liên hệ xem nhà
???? Nhà ngay trung tâm thành phố, vị trí cực đẹp, tiện ích đầy đủ xung quanh.
???? Di chuyển nhanh mọi tuyến đường lớn, khu dân cư đông đúc.
???? Thông tin:
✔ Diện tích: 60m2
✔ Ngang đẹp 5m hiếm
✔ Dài 11.8m
✔ Công năng đầy đủ, vào ở ngay
✔ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
???? Nhà trung tâm ngang 5m chỉ 4 tỷ hơn – giá cực hiếm khu vực.
???? Tiềm năng tăng giá cao, mua ở hay đầu tư đều đẹp.
???? Liên hệ xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "SIÊU PHẨM NHÀ TRUNG TÂM TP – HOÀNG DIỆU – CHỈ 4 TỶ HƠN", có mã số #40830, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu