Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
262, Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
41 tỷ
90 m2 (5x18)
12 pn
12 wc
Đông
03-12-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ VIP TRẦN BẠCH ĐẰNG, NGAY PHỐ ĐI BỘ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế 7 tầng và tầng lửng, gồm 12 phòng căn hộ. Đang vận hành 120tr/tháng. Tầng 1 cho spa thuê
Thang máy, pccc, hoàn công đầy đủ
Ngay phố đi bộ sầm uất, đông đúc khách du lịch cả ngày và đêm.
Lh: 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 41 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế 7 tầng và tầng lửng, gồm 12 phòng căn hộ. Đang vận hành 120tr/tháng. Tầng 1 cho spa thuê
Thang máy, pccc, hoàn công đầy đủ
Ngay phố đi bộ sầm uất, đông đúc khách du lịch cả ngày và đêm.
Lh: 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 41 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Đường vào | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #37646, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu