CHUYỂN NHƯỢNG CĂN VILLA BIỂN SƠN TRÀ, TP ĐÀ NẴNG
Mân Quang15, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
19.5 tỷ
180 m2 (10x18)
3 pn
4 wc
08-12-2025
Thông tin mô tả:
BÁN VILLA SƠN TRÀ
- Diện tích: 180m² (ngang 10m)
- Thiết kế 2 tầng gồm 3PN khép kín, hồ bơi riêng, sân vườn trước – sau
- Nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại.
Vị trí đẹp, view biển và núi. Phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh lưu trú
Giá bán: nhỉnh :19 tỷ
Liên hệ em Thông _ 0905233234
- Diện tích: 180m² (ngang 10m)
- Thiết kế 2 tầng gồm 3PN khép kín, hồ bơi riêng, sân vườn trước – sau
- Nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại.
Vị trí đẹp, view biển và núi. Phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh lưu trú
Giá bán: nhỉnh :19 tỷ
Liên hệ em Thông _ 0905233234
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán loại bất động sản khác |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Đường vào | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CHUYỂN NHƯỢNG CĂN VILLA BIỂN SƠN TRÀ, TP ĐÀ NẴNG", có mã số #37759, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu