CHUYỂN NHƯỢNG VILLA 3 MẶT TIỀN , SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG. LH 0905233234
Đường An Cư 4, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
19 tỷ
101 m2 (8.5x12)
12 pn
03-01-2026
Thông tin mô tả:
CHUYỂN NHƯỢNG VILLA 3 MẶT TIỀN , SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
- Diện tích: 101,5m2, ngang 8m5
- Thiết kế 5 tầng và 1 tầng hầm gồm 12PN cao cấp, full nội thất.Chủ đang vận hành dòng tiền đều mỗi tháng.
- Villa 3 mặt thông thoáng, một mặt chính và 2 mặt kẹp kiệt.
Giá bán: 19,3 tỷ
Liên hệ em Thông _ 0905233234
- Diện tích: 101,5m2, ngang 8m5
- Thiết kế 5 tầng và 1 tầng hầm gồm 12PN cao cấp, full nội thất.Chủ đang vận hành dòng tiền đều mỗi tháng.
- Villa 3 mặt thông thoáng, một mặt chính và 2 mặt kẹp kiệt.
Giá bán: 19,3 tỷ
Liên hệ em Thông _ 0905233234
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán loại bất động sản khác |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 101 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Đường vào | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CHUYỂN NHƯỢNG VILLA 3 MẶT TIỀN , SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG. LH 0905233234", có mã số #38253, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu