• BÁN TOÀ CHDV KHUÊ MỸ ĐÔNG - 102m2(6x17) - 10 Phòng - DT : 1,2 Tỷ/Năm - Giá: 30 tỷ - Em Huy lvcc .
Đường Khuê Mỹ Đông 12, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
30 tỷ
102 m2 (6x17)
10 pn
10 wc
08-04-2026
Thông tin mô tả:
- TOÀ CĂN HỘ MỚI NGAY BÃI BIỂN MỸ KHÊ - DÒNG TIỀN CỰC TỐT
- Diện tích đất : 6m x 17m = 102m²
- Xây dựng 6 tầng nổi + 1 lửng + 1 hầm
- 10 căn hộ dịch vụ cao cấp
- Ban công cây xanh trước sau các phòng.
- Cách biển khoảng 400m - gần bãi tắm Premier village , Resort Furama
• Toà nhà mới 100% nội thất cao cấp , đã hoàn công đầy đủ, đủ phòng cháy chữa cháy
• Cam kết thuê lại: 1.2 tỷ/năm x 3 năm (khấu trừ giá bán)
*** LH EM HUY TƯ VẤN BĐS BIỂN MỸ KHÊ VÀ XEM THÊM CÁC BĐS TRONG KHU VỰC - NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN BĐS ĐÀ NẴNG***
- Diện tích đất : 6m x 17m = 102m²
- Xây dựng 6 tầng nổi + 1 lửng + 1 hầm
- 10 căn hộ dịch vụ cao cấp
- Ban công cây xanh trước sau các phòng.
- Cách biển khoảng 400m - gần bãi tắm Premier village , Resort Furama
• Toà nhà mới 100% nội thất cao cấp , đã hoàn công đầy đủ, đủ phòng cháy chữa cháy
• Cam kết thuê lại: 1.2 tỷ/năm x 3 năm (khấu trừ giá bán)
*** LH EM HUY TƯ VẤN BĐS BIỂN MỸ KHÊ VÀ XEM THÊM CÁC BĐS TRONG KHU VỰC - NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN BĐS ĐÀ NẴNG***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "• BÁN TOÀ CHDV KHUÊ MỸ ĐÔNG - 102m2(6x17) - 10 Phòng - DT : 1,2 Tỷ/Năm - Giá: 30 tỷ - Em Huy lvcc .", có mã số #37376, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu