BÁN TÒA CĂN HỘ 6 TẦNG - Đường 5.5m - CÁCH BIỂN Mỹ Khê 3 PHÚT - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 40 TRIỆU/THÁNG.
Đường Trần Thanh Mại, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
15 tỷ
75 m2 (5x15)
8 pn
8 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ 6 TẦNG - Đường 5.5m - CÁCH BIỂN Mỹ Khê 3 PHÚT - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 40 TRIỆU/THÁNG.
Cách biển chỉ 400m, đi bộ vài phút tới bãi tắm, tuyến phố du lịch sầm uất, khách thuê ổn định quanh năm.
Thông tin chi tiết:
• Diện tích đất: 75m²
• Kết cấu: 1 hầm + 5 tầng
• Gồm 8 căn hộ khép kín:
• 4 căn 1 phòng ngủ (studio)
• 4 căn 2 phòng ngủ, thích hợp nhóm khách/khách gia đình
• Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, có ban công thông thoáng.
Hiệu suất đầu tư:
• Đang vận hành ổn định, dòng tiền 40 triệu/tháng
• Tỷ suất khai thác còn tăng nếu khai thác Airbnb hoặc cho thuê theo mùa du lịch.
Pháp lý rõ ràng – sẵn sàng công chứng sang tên.
Giá bán: 15 tỷ thỏa thuận
Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư xem nhà và Làm việc chính chủ.
Cách biển chỉ 400m, đi bộ vài phút tới bãi tắm, tuyến phố du lịch sầm uất, khách thuê ổn định quanh năm.
Thông tin chi tiết:
• Diện tích đất: 75m²
• Kết cấu: 1 hầm + 5 tầng
• Gồm 8 căn hộ khép kín:
• 4 căn 1 phòng ngủ (studio)
• 4 căn 2 phòng ngủ, thích hợp nhóm khách/khách gia đình
• Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, có ban công thông thoáng.
Hiệu suất đầu tư:
• Đang vận hành ổn định, dòng tiền 40 triệu/tháng
• Tỷ suất khai thác còn tăng nếu khai thác Airbnb hoặc cho thuê theo mùa du lịch.
Pháp lý rõ ràng – sẵn sàng công chứng sang tên.
Giá bán: 15 tỷ thỏa thuận
Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư xem nhà và Làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN TÒA CĂN HỘ 6 TẦNG - Đường 5.5m - CÁCH BIỂN Mỹ Khê 3 PHÚT - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 40 TRIỆU/THÁNG.", có mã số #35038, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu