Bán,đất,khuê mỹ đông đà nẵng
39, Đường Khuê Mỹ Đông 11, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
39 tỷ
204 m2 (12x17)
Đông-Bắc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP KHUÊ MỸ ĐÔNG 11, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG
Diện tích: 204m2, ngang 12m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Gần Hồ Xuân Hương, Võ Nguyên Giáp. Thích hợp xây căn hộ lưu trú, villa...
Lh: 0899494338
Giá bán: 39 tỷ
Diện tích: 204m2, ngang 12m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Gần Hồ Xuân Hương, Võ Nguyên Giáp. Thích hợp xây căn hộ lưu trú, villa...
Lh: 0899494338
Giá bán: 39 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 204 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán,đất,khuê mỹ đông đà nẵng", có mã số #40078, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu