Bán tòa căn hộ Sơn trà đà nẵng
Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
28 tỷ
110 m2 (5x22)
20 pn
20 wc
Đông-Nam
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ, KHU PHỐ HÀN
Diện tích: 109m2, ngang 5m
Thiết kế 6 tầng gồm 20 phòng căn hộ cho thuê và mặt bằng. Dòng tiền 120tr/tháng.
Tòa có thang máy, pccc đầy đủ
Khu phố Hàn Quốc, gần biển Mỹ Khê, trung tâm du lịch Biển.
Lh: 0899494338
Giá bán: 28 tỷ
Diện tích: 109m2, ngang 5m
Thiết kế 6 tầng gồm 20 phòng căn hộ cho thuê và mặt bằng. Dòng tiền 120tr/tháng.
Tòa có thang máy, pccc đầy đủ
Khu phố Hàn Quốc, gần biển Mỹ Khê, trung tâm du lịch Biển.
Lh: 0899494338
Giá bán: 28 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ Sơn trà đà nẵng", có mã số #40185, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu