Bán đất biển sơn thủy đà nẵng
179, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
25 tỷ
242 m2 (11x22)
Đông
30-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2MT NGUYỄN CƠ THẠCH VÀ HOÀNG CÔNG CHẤT, GẦN BIỂN SƠN THỦY
Diện tích: 240m2, ngang 11m
Lô góc 2 mặt tiền đường 7m5 và 5m5.
Gần bãi tắm Sơn Thủy, xung quanh là khách sạn, căn hộ. Nhiều khách nước ngoài lưu trú.
Lh: 0899494338
Giá bán: ib
Diện tích: 240m2, ngang 11m
Lô góc 2 mặt tiền đường 7m5 và 5m5.
Gần bãi tắm Sơn Thủy, xung quanh là khách sạn, căn hộ. Nhiều khách nước ngoài lưu trú.
Lh: 0899494338
Giá bán: ib
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 242 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất biển sơn thủy đà nẵng", có mã số #39513, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu