Bán đất Nguyễn văn thoại đà nẵng
Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
500 triệu
448 m2 (16x28)
Đông-Nam
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN THOẠI, SÁT BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 448m2 - ngang 16m
Lô góc 2 mặt tiền đẹp. Vị trí hiếm còn sót lại, diện tích lớn.
Cách biển Mỹ Khê chỉ 100m. Khu vực du lịch sầm uất.
Lh: 0905129143
Giá bán: 500tr/m2
Diện tích: 448m2 - ngang 16m
Lô góc 2 mặt tiền đẹp. Vị trí hiếm còn sót lại, diện tích lớn.
Cách biển Mỹ Khê chỉ 100m. Khu vực du lịch sầm uất.
Lh: 0905129143
Giá bán: 500tr/m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 448 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất Nguyễn văn thoại đà nẵng", có mã số #40159, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu