Cặp Đất Biển Tân Trà - Hoà Hải Ngũ Hành Sơn - Hiếm Có Khó Tìm - Võ Văn Đồng Thông Biển Tân Trà.
Đường Võ Văn Đồng, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
14 tỷ
200 m2 (10x20)
Đông-Nam
13-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán cặp đất đẹp đường Võ Văn Đồng - Trục Thông Sông Cổ Cò và Biển Tân Trà - Thông ra bãi tắm Tân Trà.
- Diện tích 200m2 ( 10m x 20m).
- Hướng Đông Nam - Sạch đẹp không lỗ phong thuỷ.
- Đường 7m5 lề 5m. Vị trí đẹp.
- Tuyến đường thông từ sông Cổ Cò ra Trường Sa, cách biển chỉ vài phút đi bộ. Phù hợp xây homestay, căn hộ du lịch hoặc đầu tư lâu dài.
- Giá bán 14 tỷ thương lượng chính chủ.
Liên hệ 0932514255 Minh Phan (zalo/call)
- Diện tích 200m2 ( 10m x 20m).
- Hướng Đông Nam - Sạch đẹp không lỗ phong thuỷ.
- Đường 7m5 lề 5m. Vị trí đẹp.
- Tuyến đường thông từ sông Cổ Cò ra Trường Sa, cách biển chỉ vài phút đi bộ. Phù hợp xây homestay, căn hộ du lịch hoặc đầu tư lâu dài.
- Giá bán 14 tỷ thương lượng chính chủ.
Liên hệ 0932514255 Minh Phan (zalo/call)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cặp Đất Biển Tân Trà - Hoà Hải Ngũ Hành Sơn - Hiếm Có Khó Tìm - Võ Văn Đồng Thông Biển Tân Trà.", có mã số #40369, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu