Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
39, Đường An Thượng 40, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
35 tỷ
140 m2 (10x14)
Đông-Nam
04-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP ĐẤT AN THƯỢNG 40, VIEW CÔNG VIÊN, KHU PHỐ TÂY
Diện tích: 140m2, ngang 10m
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Song song đấu lưng với Đỗ Bá
View công viên thoáng măt, đag cho thuê đất để kinh doanh
Gần Biển Mỹ Khê, khu phố đông khách Tây
Lh: 0899494338
Giá bán: 35 tỷ
Diện tích: 140m2, ngang 10m
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Song song đấu lưng với Đỗ Bá
View công viên thoáng măt, đag cho thuê đất để kinh doanh
Gần Biển Mỹ Khê, khu phố đông khách Tây
Lh: 0899494338
Giá bán: 35 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #38679, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu