Bán nhà phan bôi đà nẵng
19, Đường Phan Bôi, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
16.5 tỷ
112 m2 (7x17)
5 pn
5 wc
Đông-Nam
21-11-2025
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐẸP LÔ GÓC 2MT PHAN BÔI, GẦN KHU PHỐ HÀN
Diện tích: 112,5m2
Thiết kế nhà 3 tầng, 5PN khép kín, nhà thiết kế hiện đại, đang cho thuê dòng tiền 28tr/tháng
Lô góc 2 mặt tiền đẹp, thoáng. Khu phố Hàn, đầy đủ tiện ích. Ra biển chỉ mất vài phút.
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,5 tỷ
Diện tích: 112,5m2
Thiết kế nhà 3 tầng, 5PN khép kín, nhà thiết kế hiện đại, đang cho thuê dòng tiền 28tr/tháng
Lô góc 2 mặt tiền đẹp, thoáng. Khu phố Hàn, đầy đủ tiện ích. Ra biển chỉ mất vài phút.
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phan bôi đà nẵng", có mã số #37405, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu