Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
105, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
14.2 tỷ
73 m2 (5.3x13)
10 pn
10 wc
Đông-Bắc
02-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ 7 TẦNG, KHU PHỐ DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ, NGAY BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 73m2, ngang 5m3
Thiết kế 7 tầng. Tầng 1 để xe, PK bếp. Tầng 2 đến tầng 6 có 10 căn hộ. Tầng 7 là phòng thờ và sân phơi.
Đường trước nhà 5m, ô tô tránh nhau thỏa mái.
Hiện tại cho thuê dòng tiền 60tr/tháng
Vị trí: khu phố Hàn, gần Biển Mỹ Khê.
Thích hợp mua đầu tư kinh doanh lưu trú...
Lh: 0899494338
Giá bán: 14,2 tỷ
Diện tích: 73m2, ngang 5m3
Thiết kế 7 tầng. Tầng 1 để xe, PK bếp. Tầng 2 đến tầng 6 có 10 căn hộ. Tầng 7 là phòng thờ và sân phơi.
Đường trước nhà 5m, ô tô tránh nhau thỏa mái.
Hiện tại cho thuê dòng tiền 60tr/tháng
Vị trí: khu phố Hàn, gần Biển Mỹ Khê.
Thích hợp mua đầu tư kinh doanh lưu trú...
Lh: 0899494338
Giá bán: 14,2 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #38662, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu