Chào bán tòa căn hộ 21 căn gần biển Mỹ Khê, cầu Sông Hàn Đà Nẵng
Đường Lý Thánh Tông, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
68 tỷ
260 m2 (10x26)
21 pn
25 wc
Đông-Bắc
07-01-2026
Thông tin mô tả:
Chào bán toà căn hộ mặt tiền đường Lý thánh tông sát Phạm văn đồng
Diện tích 262m2 ngang 10m. Gồm 5,5 tầng vs 21căn hộ full nội thất
Doanh thu đang cho bên thứ 3 thuê 250tr/tháng
Đã hoàn công, PCCC đầy đủ, sẵn sàng để giao dịch
Giá chuyển nhượng 68tỷ tl nhẹ
Anh chị quan tam liên hệ em để biết thêm chi tiết
Diện tích 262m2 ngang 10m. Gồm 5,5 tầng vs 21căn hộ full nội thất
Doanh thu đang cho bên thứ 3 thuê 250tr/tháng
Đã hoàn công, PCCC đầy đủ, sẵn sàng để giao dịch
Giá chuyển nhượng 68tỷ tl nhẹ
Anh chị quan tam liên hệ em để biết thêm chi tiết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 260 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 25 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chào bán tòa căn hộ 21 căn gần biển Mỹ Khê, cầu Sông Hàn Đà Nẵng", có mã số #38318, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu