NHÀ ĐẸP 3 TẦNG HÒA XUÂN FULL CÔNG NĂNG GIÁ TỐT CHO KHÁCH THIỆN CHÍ
Đường Thanh Lương 9, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8.6 tỷ
100 m2 (5x20)
3 pn
3 wc
24-04-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP 3 TẦNG HÒA XUÂN FULL CÔNG NĂNG GIÁ TỐT CHO KHÁCH THIỆN CHÍ
Vị trí: Đường Thanh Lương 9 Hòa Xuân Đà Nẵng
Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn chỉnh, giao thông thuận tiện đi đâu cũng gần.
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 100m (5x20)
Hướng: Đông Nam mát mẻ
Đường: 7m5, ô tô đậu thoải mái
Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại
Công năng cực chuẩn:
3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ tầng dưới)
3 WC rộng rãi
Phòng khách sang trọng
Phòng thờ riêng
Sân ô tô trong nhà
Sân phơi giặt thoáng mát
Ưu điểm nổi bật:
Gần trục Mai Chí Thọ
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
Giá bán: 8.x tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí)
Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & làm việc chính chủ:
Tấn Tài BĐS FPT Đà Nẵng
0905 772 456
#nhahoxuan #nhadanang #bdsdanang #muabannha #hoaxuan #batdongsan #nhadepdanang
Vị trí: Đường Thanh Lương 9 Hòa Xuân Đà Nẵng
Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn chỉnh, giao thông thuận tiện đi đâu cũng gần.
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 100m (5x20)
Hướng: Đông Nam mát mẻ
Đường: 7m5, ô tô đậu thoải mái
Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại
Công năng cực chuẩn:
3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ tầng dưới)
3 WC rộng rãi
Phòng khách sang trọng
Phòng thờ riêng
Sân ô tô trong nhà
Sân phơi giặt thoáng mát
Ưu điểm nổi bật:
Gần trục Mai Chí Thọ
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
Giá bán: 8.x tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí)
Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & làm việc chính chủ:
Tấn Tài BĐS FPT Đà Nẵng
0905 772 456
#nhahoxuan #nhadanang #bdsdanang #muabannha #hoaxuan #batdongsan #nhadepdanang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "NHÀ ĐẸP 3 TẦNG HÒA XUÂN FULL CÔNG NĂNG GIÁ TỐT CHO KHÁCH THIỆN CHÍ", có mã số #40084, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu